Tủ an toàn sinh học cấp II loại B2 Biobase BSC-1300IIB2-X
MODEL: BSC-1300IIB2-X 0988.685.856 Mr.Hùng
88,000,000 đ
88000000VNDCó hàng
MUA
Chi tiết sản phẩm
CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU VẬT TƯ KHOA HỌC QUỐC TẾ (STECH)
Trụ sở Miền Bắc: Liền kề N02F, KĐT Mễ Trì Thượng, P. Mễ Trì, Q. Nam Từ Liêm, TP Hà Nội
Trụ sở Miền Nam: 103 Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Q. Bình Thạnh, TP HCM
Phụ trách KD: Mr. Hùng 0942.931.419 / 0988.685.856
Email: vattukhoahocquocte@gmail.com
TỦ AN TOÀN SINH HỌC CẤP II loại B2
 Model: BSC-1300IIB2-X
 Hãng sản xuất: BIOBASE - Trung Quốc
Chức năng
  • Cửa trượt motor
  • Chức năng dự phòng thời gian
  • Tự động điều chỉnh tốc độ khí với khối lọc
  • Tuổi thọ bộ lọc ULPA và chỉ báo tuổi thọ tia cực tím.
  • Điều chỉnh tốc độ không khí tự động với khối lọc.
  • Chức năng bộ nhớ trong trường hợp mất điện.
  • Hầu hết các phụ kiện là tiêu chuẩn, giúp tiết kiệm chi phí.
  • Cảnh báo bằng âm thanh và hình ảnh (thay bộ lọc, cửa quá cao, tốc độ dòng khí bất thường, v.v.).
Thông số kỹ thuật
  •  Kích thước bên trong: 1150 x 600 x 660 mm
  • Kích thước bên ngoài: 1300 x 750 x 2250 mm
  • Mở để làm thí nghiệm: chiều cao an toàn 200mm
  • Mở max: 420 mm
  • Vận tốc inflow: 0.53 ± 0.025 m / s
  • Vận tốc down flow: 0.33±0.025 m/s
  • Pre-Filter: Washable
  • Bộ lọc ULPA: 02 bộ, 99.9995% hiệu quả tại 0.12 μm. Bộ lọc có chỉ báo tuổi thọ.
  • Cửa trượt:  Motorized. Hai lớp lớp kính cường lực ≥ 5mm. Chống tia cực tím.
  • Độ ồn: EN12469 ≤ 58 dB / NSF49 ≤ 61 dB
  • Đèn UV: 1 x 30W phát xạ 253.7 nm khử trùng hiệu quả, có hẹn giờ, chỉ báo tuổi thọ.
  • Đèn LED: 2 x 14 W
  • Nguồn sáng: ≥1000Lux
  • Điện năng tiêu thụ: 850 W
  • Gồm 2 ổ cắm, tổng tải 500W
  • Màn hình hiển thị LCD
  • Bộ điều khiển: Microprocessor
  • Hệ thống dòng khí: 0% tuần hoàn, 100% thải ra
  • Báo động: Vận tốc dòng khí bất thường; Thay thế bộ lọc; Cửa phía trước ở độ cao không an toàn
  • Ống thải: ống PVC dài 4m, đường kính 300 mm
  • Vật liệu thân máy chính: Thép tấm cuộn lạnh với lớp sơn tĩnh điện chống vi khuẩn.
  • Bánh xe: Bánh xe điều chỉnh độ cao
  • Vật liệu buồng thao tác: thép không gỉ 304
  • Cấu trúc thân máy chính: Thép tấm cuộn lạnh với lớp sơn tĩnh điện chống vi khuẩn
  • Chiều cao bề mặt làm việc: 750mm
  • Nguồn điện: AC 220V±10%, 50/60Hz; 110V±10%, 60Hz
  • Khối lượng: (G.W): 276 kg
  • Kích thước đóng gói (W*D*H): Phần chính 1460*1050*1800 mm
  • Máy thổi xả khí: 970* 810* 630 mm