Tủ an toàn sinh học cấp II loại A2 Biobase BSC-1500IIA2-X
MODEL: BSC-1500IIA2-X 0988.685.856 Mr.Hùng
Cửa trượt motor Chức năng dự phòng thời gian Tự động điều chỉnh tốc độ khí với khối lọc Chỉ báo tuổi thọ của bộ lọc HEPA và đèn UV Kích thước bên trong: 1350 x 600 x 660 mm
90,000,000 đ
90000000VNDCó hàng
MUA
Chi tiết sản phẩm
TỦ AN TOÀN SINH HỌC CẤP II loại A2
 Model: BSC-1500IIA2-X
 Hãng sản xuất: BIOBASE - Trung Quốc
Chức năng
  • Cửa trượt motor
  • Chức năng dự phòng thời gian
  • Tự động điều chỉnh tốc độ khí với khối lọc
  • Tuổi thọ bộ lọc ULPA và chỉ báo tuổi thọ tia cực tím.
  • Điều chỉnh tốc độ không khí tự động với khối lọc.
  • Chức năng bộ nhớ trong trường hợp mất điện.
Thông số kỹ thuật
  • Kích thước bên trong: 1350 x 600 x 660 mm
  • Kích thước bên ngoài: 1500 x 750 x 2250 mm
  • Mở để làm thí nghiệm: chiều cao an toàn 200mm
  • Mở max: 500 mm
  • Vận tốc dòng: 0.53 ± 0.025 m / s
  • Vận tốc dòng thổi xuống: 0.33 ± 0.025 m/s
  • Bộ lọc ULPA: 02 bộ, 99.9995% hiệu quả tại 0.12 μm. Bộ lọc có chỉ báo tuổi thọ.
  • Cửa trượt:  Motorized. Hai lớp lớp kính cường lực ≥ 5mm. Chống tia cực tím.
  • Độ ồn: EN12469 ≤ 58 dB / NSF49 ≤ 61 dB
  • Đèn UV: 1 x 40W phát xạ 253.7 nm  khử trùng hiệu quả, có hẹn giờ, chỉ báo tuổi thọ.
  •  Đèn LED: 2 x 16W
  • Nguồn sáng: ≥1000Lux
  • Điện năng tiêu thụ: 900W
  • Gồm 2 ổ cắm, tổng tải 500 W
  • Màn hình hiển thị LCD
  • Bộ điều khiển: Microprocessor
  • Hệ thống dòng khí: 70% tuần hoàn, 30% thải ra
  • Báo động: Vận tốc dòng khí bất thường; Thay thế bộ lọc; Cửa phía trước ở độ cao không an toàn.
  • Vật liệu buồng thao tác: thép không gỉ 304
  • Cấu trúc thân máy chính: Thép tấm cuộn lạnh với lớp sơn tĩnh điện chống vi khuẩn
  • Chiều cao bề mặt làm việc: 750mm
  • Bánh xe: Bánh xe điều chỉnh độ cao
  • Nguồn điện: AC220V±10%, 50/60Hz; 110V±10%, 60Hz
  • Khối lượng (G.W): 316 kg
  • Kích thước đóng gói: (W*D*H): 1630*1000*1820 mm