Tủ an toàn sinh học cấp II loại A2 Biobase BSC-1200IIA2-Z
MODEL: BSC-1200IIA2-Z 0988.685.856 Mr.Hùng
Kích thước bên trong: 1100 x 540 x 600 mm Kích thước bên ngoài: 1200 x 750 x 2200 mm Mở để làm thí nghiệm: chiều cao an toàn 200mm Mở max: 400 mm Vận tốc dòng: 0,53 ± 0,025 m / s Vận tốc dòng thổi xuống: 0.33±0.025 m/s
Vui lòng gọi
Có hàng
MUA
Chi tiết sản phẩm
CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU VẬT TƯ KHOA HỌC QUỐC TẾ (STECH)
Trụ sở Miền Bắc: Liền kề N02F, KĐT Mễ Trì Thượng, P. Mễ Trì, Q. Nam Từ Liêm, TP Hà Nội
Trụ sở Miền Nam: 103 Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Q. Bình Thạnh, TP HCM
Phụ trách KD: Mr. Hùng 0942.931.419 / 0988.685.856
Email: vattukhoahocquocte@gmail.com
TỦ AN TOÀN SINH HỌC CẤP II loại A2
 Model: BSC-1200IIA2-Z
 Hãng sản xuất: BIOBASE - Trung Quốc
 Thông số kỹ thuật
 Kích thước bên trong: 1100 x 540 x 600 mm
 Kích thước bên ngoài: 1200 x 750 x 2200 mm
 Mở để làm thí nghiệm: chiều cao an toàn 200mm
 Mở max: 400 mm
 Vận tốc dòng: 0,53 ± 0,025 m / s
 Vận tốc dòng thổi xuống: 0.33±0.025 m/s
 Bộ lọc HEPA: 02 bộ, 99,999% hiệu quả tại 0.3μm. Bộ lọc có chỉ báo tuổi thọ.
 Cửa trượt:  Motorized.  kính cường lực 5mm. Chống tia cực tím.
 Cửa sổ 2 cạnh bên: kính cường lực dày 5mm
 Độ ồn: EN12469 ≤ 58 dB / NSF49 ≤ 61 dB
 Đèn UV: 1 x 30W khử trùng hiệu quả, có hẹn giờ, chỉ báo tuổi thọ.
 Đèn huỳnh quang: 2 x 21W
 Nguồn sáng: ≥1000Lux
 Điện năng tiêu thụ: 760W
Gồm 2 ổ cắm
Màn hình hiển thị LCD
Bộ điều khiển: Microprocessor
Hệ thống dòng khí: 70% tuần hoàn, 30% thải ra
Vật liệu buồng thao tác: thép không gỉ, mặt sau bằng thép tấm cuộn lạnh
Cấu trúc thân máy chính: Thép tấm cuộn lạnh với lớp phủ chống vi khuẩn
Chiều cao bề mặt làm việc: 750mm
Nguồn điện: AC220V±10%, 50/60Hz;