Tủ an toàn sinh học cấp II loại A2 Biobase BSC-1100IIA2-X
MODEL: BSC-1100IIA2-X 0988.685.856 Mr.Hùng
82,000,000 đ
82000000VNDCó hàng
MUA
Chi tiết sản phẩm
CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU VẬT TƯ KHOA HỌC QUỐC TẾ (STECH)
Trụ sở Miền Bắc: Liền kề N02F, KĐT Mễ Trì Thượng, P. Mễ Trì, Q. Nam Từ Liêm, TP Hà Nội
Trụ sở Miền Nam: 103 Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Q. Bình Thạnh, TP HCM
Phụ trách KD: Mr. Hùng 0942.931.419 / 0988.685.856
Email: vattukhoahocquocte@gmail.com
TỦ AN TOÀN SINH HỌC CẤP II loại A2
 Model: BSC-1100IIA2-X
 Hãng sản xuất: BIOBASE - Trung Quốc
Chức năng
  • Cửa trượt motor
  • Chức năng dự phòng thời gian
  • Tự động điều chỉnh tốc độ khí với khối lọc
  • Tuổi thọ bộ lọc ULPA và chỉ báo tuổi thọ tia cực tím.
  • Điều chỉnh tốc độ không khí tự động với khối lọc.
  • Chức năng bộ nhớ trong trường hợp mất điện.
Thông số kỹ thuật
  • Kích thước bên trong: 940 x 600 x 660 mm
  • Kích thước bên ngoài: 1100 x 750 x 2250 mm
  • Mở để làm thí nghiệm: chiều cao an toàn 200mm
  • Mở max: 420 mm
  • Vận tốc dòng: 0.53 ± 0.025 m / s
  • Vận tốc dòng thổi xuống: 0.33±0.025 m/s
  • Bộ lọc ULPA: 02 bộ, 99.9995% hiệu quả tại 0.12 μm. Bộ lọc có chỉ báo tuổi thọ.
  • Cửa trượt:  Motorized. Hai lớp lớp kính cường lực ≥ 5mm. Chống tia cực tím.
  • Độ ồn: EN12469 ≤ 58 dB / NSF49 ≤ 61 dB
  • Đèn UV: 1 x 30W phát xạ 253.7 nm  khử trùng hiệu quả, có hẹn giờ, chỉ báo tuổi thọ.
  •  Đèn LED: 2 x 12W
  • Nguồn sáng: ≥1000Lux
  • Điện năng tiêu thụ: 760W
  • Gồm 2 ổ cắm, tổng tải 500 W
  • Màn hình hiển thị LCD
  • Bộ điều khiển: Microprocessor
  • Hệ thống dòng khí: 70% tuần hoàn, 30% thải ra
  • Báo động: Vận tốc dòng khí bất thường; Thay thế bộ lọc; Cửa phía trước ở độ cao không an toàn.
  • Vật liệu buồng thao tác: thép không gỉ 304
  • Cấu trúc thân máy chính: Thép tấm cuộn lạnh với lớp sơn tĩnh điện chống vi khuẩn
  • Chiều cao bề mặt làm việc: 750mm
  • Bánh xe: Bánh xe điều chỉnh độ cao
  • Nguồn điện: AC220V±10%, 50/60Hz; 110V±10%, 60Hz
  • Khối lượng (G.W): 243 kg
  • Kích thước đóng gói: (W*D*H): 1220× 1000× 1840 mm