Tủ ấm lạnh - tủ ủ BOD 840 lít Labtech LBI-1000E
MODEL: LBI-1000E 0988.685.856 Mr.Hùng
- Dung tích tủ: 840 lít - Kích thước trong: 1400 x 600 x 1000mm - Kích thước ngoài: 1560 x 940 x 1780mm - Phạm vi điều chỉnh nhiệt độ từ: 0oC đến 60oC - Độ chính xác nhiệt độ: 0,1oC
175,000,000 đ
175000000VNDCó hàng
MUA
Chi tiết sản phẩm
CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU VẬT TƯ KHOA HỌC QUỐC TẾ (STECH)
Trụ sở Miền Bắc: Liền kề N02F, KĐT Mễ Trì Thượng, P. Mễ Trì, Q. Nam Từ Liêm, TP Hà Nội
Trụ sở Miền Nam: 103 Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Q. Bình Thạnh, TP HCM
Phụ trách KD: Mr. Hùng 0942.931.419 / 0988.685.856
Email: vattukhoahocquocte@gmail.com
TỦ ẤM LẠNH – TỦ Ủ BOD
Model: LBI-1000E
Hãng: Labtech – Hàn Quốc
Sản xuất tại: Hàn Quốc
Thông số chính:
- Dung tích tủ: 840 lít
- Kích thước trong: 1400 x 600 x 1000mm
- Kích thước ngoài: 1560 x 940 x 1780mm
- Phạm vi điều chỉnh nhiệt độ từ: 0oC đến 60oC
- Độ chính xác nhiệt độ: 0,1oC
- Độ đồng đều nhiệt độ: 0,5oC ở 20oC
- Cài đặt thời gian từ: 0 - 99 giờ 59 phút hoặc chạy liên tục
- Quạt tản nhiệt tích hợp sẵn trong tủ, gồm 08 chiếc x 14W giúp nhiệt độ trong tủ luôn đồng đều, ổn định và chính xác.
- Ngoài ra tủ còn có sẵn ổ cắm nguồn điện bên trong, rất tiện lợi khi đặt bộ đo BOD trong tủ.
- Công suất bộ phận làm lạnh: 3/4 HP
- Vật liệu: bên trong bằng Inox 304, bên ngoài bằng thép ko gỉ có phủ sơn tĩnh điện.
- Cấu tạo cửa cách nhiệt 2 lớp, lớp trong bằng kính , cửa ngoài kiểu từ có đệm Silicon.
- Điện áp: 220V/50Hz
Giao hàng tại bên mua trong Hà Nội hoặc Tp Hồ Chí Minh
Hàng có sẵn, mới 100%