Tủ ấm hiện số 208 lít TaisiteLab DH6000II
MODEL: DH6000II 0988.685.856 Mr.Hùng
- Dung tích: 208 lít - Kich thước trong tủ (W×D×H): 600×580×600 mm - Kích thước tủ (W x D x H): 726×720×810 mm - Độ chính xác nhiệt độ cài đặt: ±0.1°C - Độ đồng đều nhiệt độ : ±0.5°C - Nhiệt độ cài đặt max: 65°C
10,000,000 đ
10000000VNDCó hàng
MUA
Chi tiết sản phẩm
CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU VẬT TƯ KHOA HỌC QUỐC TẾ (STECH)
Trụ sở Miền Bắc: Liền kề N02F, KĐT Mễ Trì Thượng, P. Mễ Trì, Q. Nam Từ Liêm, TP Hà Nội
Trụ sở Miền Nam: 103 Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Q. Bình Thạnh, TP HCM
Phụ trách KD: Mr. Hùng 0942.931.419 / 0988.685.856
Email: vattukhoahocquocte@gmail.com
TỦ ẤM HIỆN SỐ 208 LÍT
ModelDH6000Ⅱ
Sản xuất tại: Trung Quốc
Giới thiệu chung:
Thông số kỹ thuật:
 - Dung tích: 208 lít
 - Kich thước trong tủ (W×D×H): 600×580×600 mm
 - Kích thước tủ (W x D x H): 726×720×810 mm
 - Độ chính xác nhiệt độ cài đặt: ±0.1°C
 - Độ đồng đều nhiệt độ : ±0.5°C
 - Nhiệt độ cài đặt max:  65°C
 - Thời gian có thể cài đặt: 1- 9999 phút
 - Công suất gia nhiệt : 600 kw
 - Nguồn điện: 220V – 50Hz
 - Khối lượng: 54kg
GIÁ: 12.800.000 VNĐ
Giao hàng tại bên mua trong Hà Nội hoặc Tp Hồ Chí Minh
Hàng có sẵn, mới 100%