Kính hiển vi soi mạch máu (có màn hình 10 inch) SM-400X-10D
MODEL: SM-400X-10D 0988.685.856 Mr.Hùng
- Độ phóng đại: ≥ 400X (400 lần) - Đô phân giải camera: 380,000 pixels - Kết nối màn hình 10 inch - Nguồn sáng: đèn LED - Cường độ sáng: ≥ 600cd/m2 - Nguồn điện 100~240VAC, 50/60Hz - Kích thước đóng gói (hộp nhôm): 34 x 29 x 20 cm
Vui lòng gọi
Có hàng
MUA
Tags:
Chi tiết sản phẩm
Kính hiển vi soi mạch máu (kèm màn hình 10 inch)
Model: SM-400X-10D
Hãng sản xuất: Novel
Thương hiệu: STECH INTERNATIONAL
Xuất xứ: Trung Quốc
Thông số kỹ thuật:
- Thích hợp với ngành công nghiệm làm đẹp và chăm sóc sức khỏe
- Độ phóng đại: ≥ 400X (400 lần)
- Đô phân giải camera: 380,000 pixels
- Kết nối màn hình 10 inch
- Nguồn sáng: đèn LED
- Cường độ sáng: ≥ 600cd/m2
- Nguồn điện 100~240VAC, 50/60Hz
- Kích thước đóng gói (hộp nhôm): 34 x 29 x 20 cm
- Bàn sa trượt di chuyển theo hai phương X-Y
- Có nút chỉnh thô và chỉnh tinh.
- Quan sát vi mạch máu cho kết quả trong vòng 5 giây
- Chất lượng hình ảnh ổn định, rõ nét và không mờ giật
- Thiết kế cầm tay gọn nhẹ
- Nguồn sáng LED lạnh tập trung
Cung cấp kèm theo:
- Vali đựng kính
- Màn hình hiển thị chuyên dung 9 inch