Kính Hiển Vi Kỹ Thuật Số STECH-2330 | 21MP - Cổng HDMI/USB
MODEL: STECH-2330 0988.685.856 Mr.Hùng
Kính Hiển Vi Kỹ Thuật Số STECH-2330 | 21MP - Cổng HDMI/USB Model: STECH-2330 Thương hiệu: STECH International Cảm biến hình ảnh: Cảm biến CMOS Panasonic 21 megapixel 1 / 2,33 inch Độ phân giải hình ảnh: 5200 * 3900 (đối với thẻ TF) 1920 * 1080 @ 60FPS (đối với thẻ TF) Độ phân giải Video HDMI: 2K @ 30FPS, 1920 * 1080 @ 60FPS; Độ phân giải video USB: 1920 * 1080 @ 30FPS
6,300,000 đ
6300000VNDCó hàng
MUA
Chi tiết sản phẩm
Model: STECH-2330
Thương hiệu: STECH International
Chi tiết
⭐ Hỗ trợ PC: Hệ thống Windows XP / 7/8/10
⭐ Khi sử dụng kết nối USB, vui lòng đảm bảo không có thẻ TF trong camera
Tính năng nổi bật
Cảm biến CMOS Panasonic
Cảm biến hình ảnh: Cảm biến CMOS Panasonic 21 megapixel 1 / 2,33 inch
Độ phân giải hình ảnh: 5200 * 3900 (đối với thẻ TF) 1920 * 1080 @ 60FPS (đối với thẻ TF)
Giá để bàn là tất cả hợp kim nhôm, tấm đế vững chắc, chất lượng rất cao và dễ dàng mang theo
Thông số Camera
Kích thước điểm ảnh: 1.335μm × 1.335μm
Tốc độ khung hình: 60fps
Ống kính: C / CS
Định dạng video: MP4
Zoom kỹ thuật số: Hỗ trợ
Kiểm soát độ sáng: Tự động / thủ công
Màu sắc: R / G / B có thể điều chỉnh
Phim và ghi âm: Hỗ trợ
Giao diện thẻ TF: Tối đa 64G
Giao diện HDMI: Đầu ra HDMI tiêu chuẩn (Loại A)
Giao diện USB: Giao diện usb2.0 tiêu chuẩn (Loại B)
Điện áp đầu vào: DC 12V
Ống kính C-mount
Độ phóng đại: 0,11X-2X (khoảng 5x-150x trên màn hình 21 inch)
Trường thị giác: 3,1mm-66mm
Khoảng cách làm việc: 55mm — 68000mm
Cung cấp bao gồm:
- 01 camera kính hiển vi với nguồn điện
- 01 cap USB
- 01 Phần mềm DISC
- 01 Điều khiển từ xa
- 01 Ống kính C-mount
- 01 chân đế camera với đèn LED
Thông số
Cảm biến hình ảnh
Cảm biến CMOS Panasonic 21 megapixel 1 / 2,33 inch
Độ phân giải hình ảnh
5200 * 3900 (đối với thẻ TF) 1920 * 1080 @ 60FPS (đối với thẻ TF)
Độ phân giải Video HDMI
2K @ 30FPS, 1920 * 1080 @ 60FPS; Độ phân giải video USB: 1920 * 1080 @ 30FPS
Kích thước điểm ảnh
1.335μm × 1.335μm
Tốc độ khung hình
60fps
Giao diện thẻ TF
Tối đa 64G
Giao diện HDMI
Đầu ra HDMI tiêu chuẩn (Loại A)
Giao diện USB
Giao diện usb2.0 tiêu chuẩn (Loại B)
Điện áp đầu vào
DC 12V
Độ phóng đại
0,11X-2X (khoảng 5x-150x trên màn hình 21 inch)
Trường thị giác
3,1mm-66mm
Khoảng cách làm việc
55mm — 68000mm