Camera kính hiển vi công nghiệp BNC SMB-035-100
MODEL: SMB-035-100 0988.685.856 Mr.Hùng
Kính hiển vi công nghiệp BNC SMB-0-3.5-43120
4,300,000 đ
4300000VNDCó hàng
MUA
Chi tiết sản phẩm
CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU VẬT TƯ KHOA HỌC QUỐC TẾ (STECH)
Trụ sở: Liền kề N02F, KĐT Mễ Trì Thượng, P. Mễ Trì, Q. Nam Từ Liêm, TP Hà Nội
CN Miền Nam: 103 Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Q. Bình Thạnh, TP HCM
Tel HN: 024.3200.5678 / Tel HCM: 028.6686.9955      Hotline: 091.868.2088
Phụ trách KD: Mr. Hùng 0942.931.419 / 0988.685.856
Email: vattukhoahocquocte@gmail.com
cảm biến
1 / 3.5 V8330 + FH8510 CMOS
Hệ thống
PAL (Mặc định
Pixel hiệu quả
PAL 720 × 576 )
NTSC 720 × 480 )
chiếu sáng
0,01 LUX / F1.2
Giải pháp
800TVL
Tần số quét
50Hz 60Hz
Gama
0,45
Màn trập điện tử
1/50 1/000000
S / N
> 46dB
Đầu ra video
Trang 1.0V
Độ ẩm hoạt động
-20 º C đến 50 º C
Độ ẩm làm việc
Độ ẩm tương đối dưới 95%
Sự tiêu thụ năng lượng
PCB (± 10%)
Ống kính ngàm C: zoom c-mount
Công suất phóng đại của ống kính bằng 0,12 - 2X (khoảng 8X - 100X trên màn hình)
Khoảng cách làm việc: 55mm-130mm
Trường thị giác: 43mm-120mm
Kích thước: 115mm (L) * 40mm (DIA)
Trọng lượng: 210g
Gói bao gồm:
1 x Kính hiển vi Camera
1 x 100V-240V cấp nguồn cho máy ảnh